Rukunin Shelving Utility 4 Tier Duty

Takaitaccen Bayani:

Rukunin shel ɗin waya na Gourmaid mai hawa 4 yana ba da isasshen wurin ajiya don gidanku ko ofis. Kowane shiryayye mai inganci na iya ɗaukar har zuwa 200kgs na nauyin da aka rarraba daidai gwargwado, yana sa ya dace don adana abubuwa iri-iri.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Lambar Abu Saukewa: GL100001
Girman Samfur W120*D45*H180CM
Girman Tube 25mm ku
Ƙarfin nauyi 200kgs da Shelf
Launi Fiberboard Shelf da Foda Rufe Karfe
MOQ 200 PCS

Siffofin samfur

1. 【SHARDI】

Shafukan ajiya na kasuwanci na iya ɗaukar nauyi mai yawa. Rukunin ɗakunan ajiya yana amfani da ginin ƙarfe mai ɗorewa, kuma don tsayayya da ƙazanta da lalata, kuma yana tare da ɗakunan katako na fiberboard, waɗanda ke ɗaukar nauyi mai yawa. Shelf ɗin fiberboard yana da ƙarfi sosai. Matsakaicin ƙarfin nauyi a kowane shiryayye shine 200kgs lokacin da aka rarraba daidai gwargwado akan matakan ƙafafu. Matsakaicin girman duka naúrar nauyi shine 800kgs lokacin da aka rarraba daidai da ƙafafu.

2. 【SAUKIN TARO】

Rukunin ɗaukar hoto na Gourmaid mai nauyi 4 yana da sauƙin haɗawa, duk sassan da aka shirya don wawaye. Wannan ajiya shelves tsarin ne mai sauqi qwarai ,Babu kayan aikin da ake bukata don tara shi. Shelf ɗin ƙarfe yana da sauƙi don haɗawa, Kuna buƙatar kashe mintuna 10 - 15 kawai don shigar da shi.

3. 【MANYAN MATSAYI】

Kayan aikin Gourmaid mai nauyi na 4 mai amfani da kayan aiki yana da ɗaki da yawa don ajiya, yana da zurfin 45cm kuma yana ba da sarari mai yawa da ɗakunan ajiya masu ƙarfi. Rumbun ajiya ba ya ɗaukar sarari da yawa, amma yana iya ƙirƙirar ƙarin sarari.

4. 【MULTIFUNCTIONAL】

Rukunin ɗaukar hoto na Gourmaid mai nauyi mai nauyi 4 ya dace da aikace-aikace da yawa. Kuna iya amfani da wannan ɗakunan ajiya a wurare daban-daban, kamar gareji na ɗakin wanka. Ana iya sanya kayan aiki, litattafai, tufafi, jakunkuna da sauran abubuwa akan wannan rukunin ajiyar waya.

3-1 (25X120X45X180) (3)
3-2 (25X120X45X180)
3-3 (25X120X45X180)
GURMAID2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka

    da