Drawer Mai Zama Mai Matsala
Lambar Abu | 16180 |
Girman Samfur | 13.19" x 8.43" x 8.5" (33.5 DX 21.40 WX 21.6H CM) |
Kayan abu | Karfe mai inganci |
Launi | Matt Black ko Lace White |
MOQ | 1000 PCS |
Siffofin Samfur
1. Babban Iya
Stackable Sliding Basket Oganeza ya rungumi tsarin ajiyar kwandon raga, wanda zai iya adana kwalabe na kayan yaji, gwangwani, kofuna, abinci, abubuwan sha, kayan bayan gida da wasu ƙananan kayan haɗi, da sauransu. Ya dace sosai don dafa abinci, kabad, falo, bandakuna, ofisoshi, da sauransu.
2. Multi-aiki
Kuna iya amfani da wannan madaidaicin kwando mai shirya kwando don saka kayan yaji, kayan lambu da 'ya'yan itatuwa. Sanya shi a ƙarƙashin kwandon dafa abinci don adana abinci gwangwani ko kayan aikin tsaftacewa ko saka shi a cikin gidan wanka don adana kayan kulawa ko kayan kwalliya. Muna ba da shawarar sanya shi a kusurwa don haɓaka amfani da sarari.


3. Babban inganci
Kwandon zamewar an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi tare da ƙafafu na ƙarfe 4 don kare kan tebur da haɓaka gabaɗayan kwanciyar hankali. Ƙarshen foda mai launi baƙar fata ko kowane launi na musamman.
4. Kashe Gida
Sauƙaƙan hangen nesa da samun damar abubuwan da ke ciki daga majalisar ministocin ku, kan teburi, kayan abinci, kayan aikin banza, da filin aiki tare da ma'auni (kuma ba tare da damuwa) mafita ba, Rage kunkuntar wurare da tara abubuwa iri ɗaya tare don ƙungiyar ƙarshe.

Girman Samfur

Farin Launi

Gidan wanka

Falo
