Hammer ifọṣọ irin Waya
| Nọ́mbà Ohun kan | GD10001 |
| Iwọn Ọja | 38.8*38.5*67CM |
| Ohun èlò | Irin Erogba ati Ibora Lulú |
| MOQ | 500PCS |
Àwọn Ẹ̀yà Ọjà
1. [Alaaye]
Agbọ̀n ìfọṣọ ńlá yìí, tí wọ́n wọ̀n 15.15”L x 15.15”W x 26.38”H, ó ní àyè ìtọ́jú tó pọ̀ fún ọ̀sẹ̀ kan tí gbogbo ìdílé yóò fi fọ aṣọ ìfọṣọ, aṣọ ìnu, aṣọ ìbora, tàbí ìrọ̀rí.
2. [Ìṣíkiri Láìsí Ìsapá]
Nítorí pé kẹ̀kẹ́ ìfọṣọ yìí ní kẹ̀kẹ́ mẹ́rin, méjì pẹ̀lú bírékì, a lè gbé kẹ̀kẹ́ ìfọṣọ yìí sí i ní ọ̀nà tó rọrùn gẹ́gẹ́ bí o ṣe fẹ́. Àfikún ọwọ́ ẹ̀gbẹ́ rẹ̀ tún mú kí ìrọ̀rùn ìrìn-àjò náà pọ̀ sí i.
3. [Ó le pẹ́ tó, ó sì rọrùn láti kó jọ]
Nítorí àwòrán ìfọṣọ yìí, ó rọrùn láti kójọpọ̀ pẹ̀lú ìbòrí. Férémù wáyà àti àpò aṣọ 600D Oxford tí kò lè wọ̀ jẹ́ kí ó pẹ́.
4. [Ṣeto rẹ tabi ki o so o pọ]
Tú férémù wáyà náà, fi ìsàlẹ̀ rẹ̀ sí i, so àpò ìbòrí náà mọ́ ara rẹ̀, o ó sì kó aṣọ yìí jọ kí o tó mọ̀. Tí o kò bá lò ó, kàn tẹ́ ẹ mọ́ ara rẹ̀ kí o lè fi àyè sílẹ̀ fún un.







